![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
PUMA เอาใจสายแฟยุค Y2K
![PUMA เอาใจสายแฟยุค Y2K](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/PUMA-x-IVE1-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
พูม่า (Puma) แบรนด์เครื่องแต่งกายกีฬาชั้นนำระดับโลก จับมือ ช้อปปี้ ผู้นำแพลตฟอร์มอีคอมเมิร์ซในภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้และไต้หวัน เตรียมเฉลิมฉลองเทศกาลส่งท้ายปี พร้อมยกระดับประสบการณ์การช้อปปิ้ง เติมเต็มความต้องการของเหล่าแฟชั่นนิสต้าสายสปอร์ต ให้ช้อปได้อย่างง่ายดาย สะดวกสบาย และคุ้มค่ายิ่งขึ้น ส่ง คอลเลคชั่นพิเศษ “PUMA x IVE” ที่เต็มไปด้วยกลิ่นอาย Y2K กับไอดอลเกิร์ลกรุ๊ปเกาหลีเจนใหม่ IVE พร้อมด้วยคอลเลคชั่นรองเท้า Teveris NITRO รุ่นใหม่ ที่จะวางจำหน่ายออนไลน์ครั้งแรก! เอ็กซ์คลูซีฟเฉพาะร้านค้า PUMA บน Shopee Mall ตั้งแต่วันที่ 8 ธ.ค.66 เป็นต้นไป พร้อมอัดโปรลดกระหน่ำสูงสุด 20% ตั้งแต่วันที่ 8 – 11 ธ.ค.66 เท่านั้น
คอลเลคชั่นพิเศษ PUMA x IVE ชวนย้อนเวลากลับสู่แฟชั่นยุค Y2K กับไอดอลเกิร์ลกรุ๊ปเกาหลีเจนใหม่ IVE ไฮไลท์ด้วยคอลเลคชั่นรองเท้า Teveris NITRO รุ่นใหม่ที่ได้แรงบันดาลใจจากรองเท้าวิ่งของ PUMA ยุค 2000 มาพร้อมกับเทคโนโลยีความเบาสบายขั้นสุดอย่าง NITRO™ cushioning มอบความสะดวกสบายในทุกย่างก้าว พร้อมดีไซน์แบบสปอร์ตแฟชั่น ที่เรียกได้ว่า สามารถผสมผสานความสวยงามและนวัตกรรมได้เป็นอย่างดี นอกจากนี้ ยังมีเสื้อผ้าที่ได้แรงบันดาลใจจากการผสมผสานความเรียบหรูเข้ากับกลิ่นอายแฟชั่น Y2K พร้อมเพิ่มความมินิมอล และลูกเล่นดีเทลสุดเก๋ด้วยช่องกระเป๋าขนาดใหญ่และป้ายแบรนด์อันจิ๋ว ควบคู่ไปกับการใช้สีเขียวโทน ever-green ที่ไม่ว่าจะจับแมทซ์เป็นลุคสบายหรือจัดเต็ม ก็เข้ากันได้อย่างลงตัว