![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
4 สาว หลิน – ปริมมี่ – มินต์ และ แจน ร่วมส่งแคมเปญ Iwish 2024 กระตุ้นพลังของตัวเองในปี 2024 นี้
![4 สาว หลิน – ปริมมี่ – มินต์ และ แจน ร่วมส่งแคมเปญ Iwish 2024 กระตุ้นพลังของตัวเองในปี 2024 นี้](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/B6713CA6-1EFF-4BF4-8B4A-9860A8D1C93F-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
4 สาว หลิน – ปริมมี่ – มินต์ และ แจน ร่วมส่งแคมเปญ Iwish 2024 กระตุ้นพลังของตัวเองในปี 2024 นี้
ถือว่าเป็นสี่สาวที่มากความสามารถในวงการบันเทิง และชัดเจนในคาแรกเตอร์ของตัวเอง ไม่ว่าจะเป็น หลิน มชณต สุวรรณมาศ,ปริมมี่—วิพาวีร์ พัทธ์ณศิริ,มิ้นท์ ภัทรศยา ยงรัตนมงคล และ แจน ใบบุญ อรุณปรีชาชัย ที่ขอส่งแคมเปญ Iwish 2024 มาเป็นพลังให้กับทุกคนในการเริ่มต้นทำสิ่งใหม่ๆที่เราตั้งเป้าหมายไว้ในปี 2024 ที่กำลังจะมาถึง
โดยสาวหลิน ขอเป็นตัวแทนเพื่อนๆ กล่าวว่า “ สำหรับ แคมเปญ Iwish 2024 นี้เป็นการรวมตัวของพวกเราที่อยากถ่ายทอดเรื่องราวต่างๆเป็นการมา recap สิ่งที่ผ่านมาของพวกเราในปีที่ผ่านมา พร้อมทั้งเป้าหมายให้กับตัวเองในปี 2024 ต่อไป ลองมาติดตามคลิปของพวกเราได้ที่ หรือมาแชร์เรื่องราวของทุกคนให้พวกเราได้ที่ อินสตาแกรมส่วนตัวของพวกเรา @linnmashannoad , @primpatnasiri, @mintspattarasayaและ @jbaiboon ยังไงพวกเราทั้ง 4 คน ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนประสบความสำเร็จในทุกเป้าหมายที่ตั้งไว้นะคะ Happy New Year 2024
ข