![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“โตโยต้า ปทุมธานี” ร่วมกิจกรรม “สานฝันวันเด็กแห่งชาติ ปี 2566”
![“โตโยต้า ปทุมธานี” ร่วมกิจกรรม “สานฝันวันเด็กแห่งชาติ ปี 2566”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230112_130305-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายจรูญศักดิ์ สิงหเดช รองผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี, นางจินจณา โอสถธนากร นายกเหล่ากาชาดจังหวัดปทุมธานี
ร่วมกิจกรรม “สานฝันวันเด็กแห่งชาติ ปี 2566” ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดปทุมธานี ซึ่ง บริษัทโตโยต้า ปทุมธานี ผู้จำหน่ายโตโยต้า จำกัด ได้เข้าร่วมกิจกรรม โดยมี นายชินทัต นิยมชาติ ผู้จัดการโชว์รูมบริษัทโตโยต้าปทุมธานี สาขาอำเภอเมือง จ. ปทุมธานี ให้การต้อนรับ
Facebook Comments