![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“โกจุ๊บ” นายก “ส.กีฬากระดานโต้คลื่น” รับมอบจักรยานยนต์ไฟฟ้า จาก บ. เอ็ม วิชั่น จำกัด (มหาชน)
![“โกจุ๊บ” นายก “ส.กีฬากระดานโต้คลื่น” รับมอบจักรยานยนต์ไฟฟ้า จาก บ. เอ็ม วิชั่น จำกัด (มหาชน)](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/IMG_20240426_201128-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายชนินทร์ อัยรักษ์ นายกสมาคมกีฬากระดานโต้คลื่นแห่งประเทศไทย ได้รับมอบรถจักรยานยนต์ไฟฟ้าคันใหม่จากบริษัท เอ็ม วิชั่น จำกัด (มหาชน) M Vision Public Company Limited เพื่อใช้ในกิจกรรมต่างๆ ของสมาคม
การบริจาคในครั้งนี้ถือเป็นการสนับสนุนจากบริษัทเอ็ม วิชั่น สู่วงการกีฬากระดานโต้คลื่น ซึ่งจะช่วยอำนวยความสะดวกในการดำเนินงานของสมาคมได้เป็นอย่างดี สมาคมกีฬากระดานโต้คลื่นแห่งประเทศไทยจึงขอขอบพระคุณผู้บริหารและพนักงานของบริษัท เอ็ม วิชั่น จำกัด (มหาชน) เป็นอย่างสูง สำหรับน้ำใจไมตรีที่มอบให้แก่สมาคมในครั้งนี้
Facebook Comments