![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
แยกขวด ช่วยหมอ”
![แยกขวด ช่วยหมอ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/09/แยกขวด-ช่วยหมอ-ส่งมอบขวด-ณ-สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
กิตติศักดิ์ พุกเจริญ ผู้ช่วยผู้อำนวยการแผนกกิจกรรมเพื่อสังคมและสื่อสารภายในองค์กร บริษัท โมโน เน็กซ์ จำกัด (มหาชน) เป็นตัวแทนผู้บริหารและพนักงาน ในโครงการ “MONO NEXT รวมใจ แยกขวดช่วยหมอ” ส่งมอบขวดพลาสติกใส PET เพื่อนำไปอัปไซเคิลเป็นเส้นใยทอผ้าตัดเป็นชุดพีพีอี (PPE) ในการช่วยเหลือบุคลากรทางการแพทย์ โดยมี คุณจันทิมา สุรรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักกิจการนักศึกษา สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ เป็นผู้รับมอบ เพื่อส่งต่อให้โครงการ “แยกขวด ช่วยหมอ” ณ จุดรับมอบ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ ถ.แจ้งวัฒนะ จ.นนทบุรี เมื่อวันก่อน…
Facebook Comments