![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
แป้งพัฟ เซริเซ่ เปิดตัว 5 พรีเซนเตอร์สาวสวยจากเวทีมิสแกรนด์ไทยแลนด์
![แป้งพัฟ เซริเซ่ เปิดตัว 5 พรีเซนเตอร์สาวสวยจากเวทีมิสแกรนด์ไทยแลนด์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/IMG_3770-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ตอกย้ำ ความปัง เน้นย้ำความสำเร็จ ของ CEO นักธุรกิจสาวสุดแกร่ง “คุณปัด – เภสัชกรหญิงศิริญญา พงษ์ประยูร” นำทัพ เปิดตัวพรีเซนเตอร์ทั้ง 5 คน ที่เป็นตัวแทนของความสวยในทุกรูปแบบ มีความแตกต่างอย่างทรงคุณค่าในทุกมิติ นำโดย ชาล็อต ออสติน , อุ้ม ทวีพร , มีนา ริณา , นีนี(Nini) MGI และ DJดาด้า ผนึกกำลังเปิดตัวแป้งพัฟ เซริเซ่ อย่างยิ่งใหญ่ ณ CENTRAL WESTGATE ท่ามกลางแฟนคลับมาให้กำลังใจ เรียกว่าเป็นปรากฏการณ์ส่งท้ายปีอย่างแท้จริง!
แป้งพัฟเซริเซ่ แป้งที่ไม่ได้สร้างแค่กระแส แต่จะเป็นแป้งที่ทำให้คุณสวยล้ำกว่าใคร ด้วย 3 สูตรใหม่ รังสรรค์ออกมาอย่างตั้งใจเพื่อผิวสาวเอเชียอย่างแท้จริง ทั้ง สาวผิวขาว , สาวผิวขาวเหลือง และสาวผิวสีน้ำผึ้ง
หลังจากที่ “คุณปัด – เภสัชกรหญิงศิริญญา พงษ์ประยูร” ส่งผลิตภัณฑ์จนฮอตฮิตติดตลาดกันไปแล้ว อย่าง ยาสีฟันสมุนไพรดีเดนท์ที่มีพระเอกแถวหน้า ป้อง ณวัฒน์ เป็นพรีเซนเตอร์กันไปก่อนหน้านี้ มาครั้งนี้จึงถือโอกาสเปิดตัวสินค้าตัวใหม่ให้สาวๆหนุ่มๆ ได้เฉิดฉายไม่อายใครกับ ”แป้งพัฟเซริเซ่“ ถือฤกษ์ดี วันที่ 18 ธันวาคมที่ผ่านมา
แป้งพัฟเซริเซ่ หนึ่งในไอเท่มมาแรง สร้างกระแสก่อนเปิดตัวในคอนเซ็ปท์ “ต้องลองแล้วจะรัก”มาพร้อมกับคุณภาพที่เกินราคา
จัดเต็มกับคุณสมบัติทั้งกันแดด SPF30 PA+++ และกันน้ำ คุมมัน กันเหงื่อ บางเบาแต่ปกปิด ควบคุมความมันได้ยาวนานถึง 12 ชั่วโมง ด้วยนวัตกรรมที่ทันสมัย ละเอียดระดับเม็ดแป้ง ที่ไม่ทิ้งสิ่งอุดตัดบนผิวหน้า พร้อมยังช่วยบำรุง ให้ความชุ่มชื่นแก่ผิว
#serisethailand #seriseestheticpowder
#แป้งพัฟเซริเซ่
#serisegrandopening2023