![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เอ็ม บี เค ส่งมอบ อุปกรณ์กีฬา และของขวัญกว่า 1,000 ชิ้น ให้กับโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน
![เอ็ม บี เค ส่งมอบ อุปกรณ์กีฬา และของขวัญกว่า 1,000 ชิ้น ให้กับโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/01/4D617B73-4482-4041-9B19-699FA7983D19-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เอ็ม บี เค ส่งมอบ อุปกรณ์กีฬา และของขวัญกว่า 1,000 ชิ้น ให้กับโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน ในโครงการ “อาสาทำดี ปันน้ำใจสู่สังคม ตอน ของขวัญ 1 ชิ้น ส่งต่อเพื่อน้อง”
นางสาวศตกมล วรกุล ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) (ที่ 5 จากซ้าย) นำพนักงานจิตอาสา MBK Spirit มอบอุปกรณ์กีฬา ของใช้จำเป็น และของขวัญ กว่า 1,000 ชิ้น ให้กับ พล.ต.ต.ยงเกียรติ มนปราณีต รองผู้บัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน (ที่ 4 จากซ้าย) และ พ.ต.อ.บรรลือศักดิ์ แสงสว่าง รองผู้บังคับการอำนวยการ กองบัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน (ที่ 3 จากซ้าย) เพื่อส่งมอบให้กับน้องๆ นักเรียนโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนพื้นที่ภาคเหนือ ในโครงการ “อาสาทำดี ปันน้ำใจสู่สังคม ตอน ของขวัญ 1 ชิ้น ส่งต่อเพื่อน้อง” โดยมีพิธีรับมอบ ณ ห้องรับรองฤทธิฦาชัย กองบัญชาการตำรวจตระเวนชายแดน เมื่อวันก่อน