![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เอาใจคนรักเนื้อวากิว
![เอาใจคนรักเนื้อวากิว](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/04/3.-Wagyu-Steak-@-Kameo-Grand-Rayong-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันที่ 25- 29 เมษายน 2565 ตั้งแต่เวลา 18.00-24.00 น. ห้องอาหารแคลิฟอร์เนีย สเต็ก โรงแรมคามิโอ แกรนด์ ระยอง ขอเชิญชวนสเต๊กเลิฟเวอร์ทุกท่านมาลิ้มลองความอร่อยของสเต๊กเนื้อวากิวระดับพรีเมียม มีกลิ่นหอมเย้ายวนใจ ให้รสสัมผัสนุ่มละมุนลิ้นละลายในปาก และรสชาติหวานอร่อยไม่เหมือนใคร ที่เชฟรังสรรค์เป็นเมนูเลิศรสเสิร์ฟพร้อมซอสสูตรเฉพาะที่มีให้เลือกตามความชอบอย่างซอสเห็ดและทรัฟเฟิล หรือซอสพริกไทย หรือซอสไวน์แดง หรือซอสเนยกระเทียม เลือกทานคู่กับมันบด หรือมันอบ หรือมันฝรั่งทอด อาทิ สเต๊กเนื้อสันแหลม ฮากาตะวากิว, สเต๊กเนื้อสันนอก ซากะวากิว, สเต๊กเนื้อสันใน คาโกชิม่าวากิว หรือจะลองสเต๊กเนื้อวากิว ทานคู่กับซี่โครงแกะย่าง หรือแซลมอนย่าง ก็อร่อยล้ำ ท่ามกลางวิวสวยระฟ้าของเมืองระยองกับ “โปรโมชั่นสเต๊กเนื้อวากิว” เพียงแค่ห้าวันเท่านั้นที่เนื้อวากิวเลิฟเวอร์ไม่ควรพลาด
สอบถามข้อมูล โทร. 038-621–626 หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ www.kameocollection.com/kameogrand-rayong/