![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“เล้งซัน” พระเอกนายเอกจากซีรีส์วาย “Youngboy นายมัธยมกับผ้าแดง” เชิญชวนทุกคน ร่วมสาดความสุข ความหวาน ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์
![“เล้งซัน” พระเอกนายเอกจากซีรีส์วาย “Youngboy นายมัธยมกับผ้าแดง” เชิญชวนทุกคน ร่วมสาดความสุข ความหวาน ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/281651_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เทศกาลสงกรานต์ ถือเป็นประเพณีนิยมที่ทุกคนต่างก็ออกมาร่วมสนุก รดน้ำดำหัวผู้ใหญ่กัน งานนี้ เล้ง ณัฐพล กับ ซัน ธนพนธ์ ก็ไม่พลาด ที่จะมาร่วมสนุกสนานกัน และยังได้ชวนคู่พระรอง “เอิร์ธ-โชค” เอิร์ธ-อธิวริทธิ์ โชค คิรากร มาร่วมด้วย โดย เล้ง ณัฐพล พระเอก ก็ขออวยพรให้ทุกคนเดินทางกลับบ้านต่างจังหวัดโดยปลอดภัยและสวัสดิภาพ ทางด้านนายเอกของเรา ซัน ธนพนธ์ ก็ขอให้ทุกคนมีความสุขเที่ยวอย่างสุขใจในเทศกาลนี้ สำหรับ เอิร์ธ-ซัน ก็เช่นกัน ให้ทุกคนดูรักษาสุขภาพด้วย อย่าสนุกจนลืมดูแลตัวเอง และที่สำคัญ เมาไม่ขับ นะครับ
งานนี้หนุ่มๆ ทั้ง 4 คน จากซีรีส์วาย Youngboy นายมัธยมกับผ้าแดง ก็อวดหล่อ ฉีดน้ำกันอย่างสนุกทีเดียว
Facebook Comments