![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“เรย์ อิสริยะ นำทีมนางงามร่วมแสดงความยินดี 20 ปี “คม ชัด ลึก”
![“เรย์ อิสริยะ นำทีมนางงามร่วมแสดงความยินดี 20 ปี “คม ชัด ลึก”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/10/27936-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เหล่าบรรดานางงามเวทีดัง นำโดย เรย์-อิสริยะ อภิชัย Miss Thailand World 1991, เชอรี่-ดร.เมลิสา มหาพล Miss Thailand World 2006,เกรส-นรินทร ชฎาภัทรวรโชติ Miss Thailand World 2019,น้ำฝน-เพชรปวีณ์ หิรัญชัชวาลกุล Mrs.Tourism Thailand 2021 และ ปาน-ปานรวี ประดับเวทย์ Mrs.Tourism Ambassador Universe Thailand 2021 พร้อมด้วย คริส ปัญญา International Pageant Agency และ ดร.กัญฐณา สนเจริญ เข้าร่วมมอบกระเช้าแสดงความยินดีในโอกาสที่สำนักข่าว “คม ชัด ลึก” ครบรอบ 20 ปี โดยมี รณชัย หาญสุวานนท์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ เป็นผู้รับมอบ ณ อาคารอินเตอร์ลิงค์ทาวเวอร์ 1 เขตบางนา กรุงเทพมหานคร เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม 2564
Facebook Comments