![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เปิดประสบการณ์ความกลัว “MEGA HALLOWEEN”
![เปิดประสบการณ์ความกลัว “MEGA HALLOWEEN”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/10/1.-MEGA-HALLOWEEN-ตอน-THE-NIGHTMARE-THEATRE_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ศูนย์การค้าเมกาบางนา จัดงาน MEGA HALLOWEEN ตอน THE NIGHTMARE THEATRE ชวนทุกคนมาเปิดประสบการณ์ความกลัวครั้งใหม่ พาไปบุกโรงละครแห่งฝันร้ายของเหล่าบรรดาปีศาจจากดินแดนแห่งเงามืด นำทีมโดย “THE MARVELOUS MAGICIAN, ONE GUY WITH TWO SOUL” หัวหน้าคณะละครแห่งฝันร้ายหนึ่งชายกับสองร่าง พร้อมเหล่าผองเพื่อนคาแรคเตอร์ชวนพิศวง ที่ถูกออกแบบโดย STUFFEDHEART_VEINSTRING หรือ เพื่อน–โยษิตา พานิชเจริญ ศิลปินนักวาดภาพรุ่นใหม่ที่มาร่วมถ่ายทอดความหลอน ด้วยแรงบันดาลใจจากโลกเทพนิยายสู่คาแรคเตอร์สุดสยอง ที่ซ่อนความสนุกไว้แบบสุดหวีด พร้อมเติมสีสันด้วยกองทัพชุดแฟนซีที่จะมาทำให้เทศกาลฮาโลวีนครั้งนี้พิเศษกว่าครั้งไหนๆ ระหว่างวันที่ 13 – 31 ต.ค.66 พร้อมร่วมสนุกรับสิทธิพิเศษ ในวันที่ 21 – 23 และ 28 – 31 ต.ค.66 ระหว่างเวลา 11.00 – 22.00 ณ บริเวณทางเข้าเมน เอนทรานซ์