![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“เบเยอร์” ส่งมอบสีลดโลกร้อน ปรับปรุงภูมิทัศน์ศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร กรุงเทพฯ
![“เบเยอร์” ส่งมอบสีลดโลกร้อน ปรับปรุงภูมิทัศน์ศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร กรุงเทพฯ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/11/S__15884322-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
อมรรัตน์ ชัยยศบูรณะ ที่ปรึกษาประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มบริษัท เบเยอร์ จำกัด และคณะ ร่วมส่งมอบผลิตภัณฑ์ เบเยอร์คูล สีลดโลกร้อน ภายใต้โครงการ “Beger Be Happy สีเบเยอร์สีแห่งความสุข” ปีที่ 9 มูลค่ารวม 200,000 บาท แก่ พลโท นฤดล ท้าวฤทธิ์ ที่ปรึกษากองทัพบก เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในการปรับปรุงอาคารและสภาพภูมิทัศน์ พร้อมสร้างสิ่งแวดล้อมที่ดีภายในศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร โดยมี พันเอก วินัย ลำโครัตน์ และร้อยโท พลภัทร ปลุกอร่าม ร่วมพิธีรับมอบ ณ ศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร วิภาวดีรังสิต กรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
ร่วมติดตามกิจกรรมดี ๆ จากโครงการ “Beger Be Happy สีเบเยอร์สีแห่งความสุข” ผ่านช่องทางออนไลน์ได้ที่ www.beger.co.th เฟซบุ๊ก BegerPaint และไลน์ @begerpaint
Facebook Comments