![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เบเยอร์ สนับสนุนค่ายอาสา “ปันฮักม่วนคักชัยภูมิ”
![เบเยอร์ สนับสนุนค่ายอาสา “ปันฮักม่วนคักชัยภูมิ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/05/S__4915224-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
สีเบเยอร์ สีนวัตกรรม รักษ์โลก รักคุณ ร่วมเติมความสดใสคืนสู่สังคมตามปณิธานขององค์กรภายใต้โครงการ “Beger Be Happy สีเบเยอร์สีแห่งความสุข” โดยสนับสนุนผลิตภัณฑ์สีสำหรับการทาและปรับสภาพพื้นผิวแก่ชมรมแบกเป้อาสา รวม 20 แกลลอน เพื่อใช้ในกิจกรรม “ปันฮักม่วนคักชัยภูมิ” ในการบำเพ็ญประโยชน์ปรับปรุงภูมิทัศน์ให้แก่โรงเรียนชนบท ณ โรงเรียนวังโพธิ์สว่างศิลป์ ต.บ้านไร่ อ.เทพสถิต จ.ชัยภูมิ ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งในกิจกรรมพัฒนาสังคมของคณะนิสิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา ทั้งนี้ได้มอบสีซินโนเท็กซ์ รูฟเพ้นท์ สีทาหลังคาอเนกประสงค์คุณภาพสูง และสีรองพื้นปูน อเนกประสงค์ เบเยอร์ โปร ควิก ไพรเมอร์ บี-1900 ให้แก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมนำไปใช้ปรับปรุงซ่อมแซมสนามกีฬา รวมทั้งตกแต่งระบายสีพื้นถนน ผนังภายนอกอาคารเรียน และสนามเด็กเล่น เพื่อเติมเต็มความสดใสให้กับโรงเรียนในพื้นที่ห่างไกลให้สวยงาม และมีความพร้อมสำหรับการพัฒนาทักษะการเรียนรู้ของเด็กนักเรียนต่อไป
ร่วมติดตามกิจกรรมดี ๆ จากโครงการ “Beger Be Happy สีเบเยอร์สีแห่งความสุข” ผ่านทางออนไลน์ได้ที่ www.beger.co.th เฟซบุ๊ค BegerPaint และไลน์ @begerpaint