![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เตรียมอีก2เพลงส่งเสริมท่องเที่ยวและความงามสตรีให้”ชาย อินทรา” ศิลปินจิตอาสา ร้องต่อโปรเจ็กต์ 2 “Soft Power..of Love#2”
![เตรียมอีก2เพลงส่งเสริมท่องเที่ยวและความงามสตรีให้”ชาย อินทรา” ศิลปินจิตอาสา ร้องต่อโปรเจ็กต์ 2 “Soft Power..of Love#2”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/1221375-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“น้องเดียร์-โค้ชติ๊ก ปัญญาทิพย์เรคคอร์ด” เตรียมอีก2เพลงให้รุ่นใหญ่”ชาย อินทรา” ร้องต่อเป็นโปรเจ็คโครงการ2 ก่อนปล่อยซิงเกิ้ล”คิดถึงจึงโทรหา”ในอัลบั้มSoft.Power of Loveในวันที่12ธ.ค.นี้ โดยทีมปัญญาทิพย์เรคคอร์ดได้แต่งเพลงส่งเสริมท่องเที่ยวที่จะสื่อสารวัฒนธรรมท่องเที่ยวของไทยภาคต่างๆและอีกเพลงเป็นการชมถึงความงามของสุภาพสตรี..เป็นชุดSoft Power of Love#2” ซึ่งได้ส่งตัวอย่างไปให้”ชาย อินทรา”ร้องเสียงสดๆแบบยังไม่มีดนตรีก็ร้องได้ไพเราะมากสมแล้วที่ได้ฉายานักร้องเสียงหล่อจากคุณต๋อง-เทวัญ”ราชาแซ็กโซโฟน.. และเจ้าตัวยังเดินสายจิตอาสาบรรยายเรื่องการคิดบวก-และเรื่องสุขภาพอย่างต่อเนื่อง หวังให้รุ่นใหญ่และผู้สูงอายุมีพลังกับการใช้ชีวิตและดูแลสุขภาพซึ่งคาดว่าหลังปีใหม่ก็ให่”ชาย อินทรา”เข้าห้องบันทึกเสียงอีกสองเพลงทันที