![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ พระราม 9 ถวายเงินทำบุญ ให้กับวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง
![เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ พระราม 9 ถวายเงินทำบุญ ให้กับวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/05/A7112A79-A9BC-4537-926F-0BAF160C5258-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นางพิทยา อินภิรมย์ ผู้จัดการทั่วไป บริษัท เดอะไนน์ เซ็นเตอร์ จำกัด (แถวล่าง ที่ 2 จากซ้าย) ถวายเงินปัจจัยทำบุญจากการจัดงาน “สงกรานต์อิ่มบุญ ประจำปี 2567 ” ให้กับ พระครูสถิตปริยัติกิจ (หลวงพ่อเสนอ อนังคโณ) พระเจ้าอาวาสวัดบ้านทุ่งเสรี (แถวบน ที่ 1 จากซ้าย) เพื่อนำใช้ทำนุบำรุงวัด และสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาต่อไป ณ พระอุโบสถวัดบ้านทุ่งเสรี เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร เมื่อวันก่อน
Facebook Comments