![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
เซิร์ฟ & เทิร์ฟ ซีฟู้ดก็ชอบ สเต๊กเนื้อก็ใช่
![เซิร์ฟ & เทิร์ฟ ซีฟู้ดก็ชอบ สเต๊กเนื้อก็ใช่](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/05/BLUE-SKY.surf-turf1-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ห้องอาหารบลู สกาย เซ็นทาราแกรนด์ ลาดพร้าวการผสมผสานที่ลงตัวสำหรับคนชอบเนื้อและซีฟู้ด นับเป็นจานสำหรับคนสองใจที่เลือกไม่ถูกว่าจะกินซีฟู้ดหรือสเต๊กเนื้อดี เชฟใหญ่ของเราทำให้จานนี้พิเศษยิ่งกว่าด้วยการนำเสนอกุ้งล็อบสเตอร์แคนนาดา เคียงมากับสเต๊กเนื้อโทมาฮอว์กชิ้นโตเสิร์ฟพร้อมเครื่องเคียง หรือจะลิ้มรสเนื้อสันในย่างเสิร์ฟพร้อมกุ้งแม่น้ำอบชีสที่ทำให้คนรักสเต็กและซีฟู้ดต้องละลาย ตามมาด้วยเมนูหอยเชลล์ฮอกไกโดตัวโตๆกับขาเป็ด อองดีฟ และซอสทูน่าครีม สำหรับใครที่ชื่นชอบซี่โครง แนะนำซี่โครงแกะอบสมุนไพร และปลาอะคามิทูน่า อิ่มอร่อยกับอาหารมื้อค่ำพร้อมจิบเครื่องดื่มแก้วโปรด และดื่มด่ำวิวเส้นขอบฟ้าแบบพาโนรามาของกรุงเทพ ความโรแมนติกที่จะทำให้คุณราวกับตกหลุมรักอีกครั้งที่ บลูสกาย โทร. 0-2541-1234 หรือ https://www.centarahotelsresorts.com/centaragrand/cglb