![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“เจน ธรม์ธิดา” เชิญ 2 หนุ่มหล่อ “โดม-อินดี้” โชว์ฝีมือปรุงอาหารมังสวิรัติเอาใจคนรักสุขภาพ
![“เจน ธรม์ธิดา” เชิญ 2 หนุ่มหล่อ “โดม-อินดี้” โชว์ฝีมือปรุงอาหารมังสวิรัติเอาใจคนรักสุขภาพ](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2021/03/968600-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“เจน-ธรม์ธิดา โกมลสิงห์สกุล” CEO ของบริษัท บาบูนัท ไทยแลนด์ จำกัด จัดหนัก จัดเต็ม จัดสองหนุ่มหล่อ โดม-ปกรณ์ลัม และ อินดี้-อินทัช เหลียวรักวงศ์ มาร่วมกิจกรรม ในงาน “บาบูนัทออนทัวร์” และและโชว์ฝีมือเป็นผู้ช่วยเชฟปรุงอาหารเมนูมังสวิรัติ เอาใจคนรักสุขภาพ พร้อมพูดคุยเกี่ยวกับการดูแลสุขภาพ ทั้งเรื่องอาหารการกิน และการออกกำลังกาย
ภายในงานยังมีกิจกรรมสุดพิเศษกับ #บาบูนัทไทยแลนด์ รวมทั้งการสาธิตการปรุงอาหารมังสวิรัติเพื่อสุขภาพ โดยเชฟจากบาบูนัท และโปรโมชั่นสุดพิเศษจากบาบูนัท ซื้อ 1 แถม 1 สุดประหยัดอีก แล้วไปพบกับหนุ่มหล่อ โดม ปกรณ์ลัม ในวันเสาร์ที่ 27 มีนาคม และอินดี้-อินทัช เหลียวรักษ์วงค์ ในวันเสาร์ที่ 3 เมษายน 2564 ตั้งแต่เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป พลาดไม่ได้!!! กับความพิเศษของ บาบูนัทออนทัวร์ ระหว่างวันที่ 25 มีนาคม – 7 เมษายน 2564 พบกันที่ กูร์เม่ต์ มาร์เก็ต สยามพารากอน