เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ชสนเที่ยวงาน “ไทยเที่ยวไทย ครั้งที่ 69”
29 ก.พ. – 3 มี.ค.67 พบกับโปรโมชั่นห้องพักราคาสุดพิเศษจาก เคป แอนด์ แคนทารี โฮเทลส์ ในงาน “ไทยเที่ยวไทย ครั้งที่ 69” ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (Hall 5-6) บูทหมายเลข B08, B09, B50 และ B51 พลาดไม่ได้กับห้องพักหลายหลายจากโรงแรมชื่อดังในเครือฯ รายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Call Centre 1627 พิเศษยิ่งขึ้น ไม่ต้องไปถึงงานก็สามารถจองห้องพักโดยตรงได้ที่ https://www.capekantaryhotels.com/ThaiTeawThai/ (เฉพาะช่วงเวลาการจัดงาน)
Facebook Comments