![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“อุ๊งอิ๊ง แพทองธาร” โพสต์ภาพและข้อความทันทีที่เจอ คุณพ่อ “ดร.ทักษิณ ชินวัตร” ที่สนามบินดอนเมือง
![“อุ๊งอิ๊ง แพทองธาร” โพสต์ภาพและข้อความทันทีที่เจอ คุณพ่อ “ดร.ทักษิณ ชินวัตร” ที่สนามบินดอนเมือง](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/08/1-68-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
หลังจากที่ “อุ๊งอิ๊ง-แพทองธาร ชินวัตร” หัวหน้าครอบครัวพรรคเพื่อไทยและแคนดิเดตนายกรัฐมนตรี เดินทางไปหาคุณพ่อ “ดร.ทักษิณ ชินวัตร” อดีตนายกรัฐมนตรี ที่ต่างประเทศอยู่บ่อยครั้งตลอดระยะเวลา 17 ปี คราวนี้คงไม่ต้องเดินทางไปหาอีกแล้ว เมื่อคุณพ่อได้เดินทางกลับประเทศไทยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เมื่อเช้าวันที่ 22 สิงหาคม 2566 โดยได้โพสต์ข้อความและภาพหมู่ครอบครัวใหญ่ที่ท่าอากาศยานดอนเมืองดังนี้…
“…Welcome back to Thailand daddy![❤️](//bangkok-today.com/wp-content/plugins/a3-lazy-load/assets/images/lazy_placeholder.gif)
![🏡](//bangkok-today.com/wp-content/plugins/a3-lazy-load/assets/images/lazy_placeholder.gif)
![🫶🏻](//bangkok-today.com/wp-content/plugins/a3-lazy-load/assets/images/lazy_placeholder.gif)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)
![🫶🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4/1/16/1faf6_1f3fb.png)
ตอนนี้คุณพ่อเดินทางถึงประเทศไทยโดยสวัสดิภาพแล้ว และได้เข้าสู่กระบวนการตามกฎหมายเรียบร้อย ขอบคุณทุกคนที่มารอรับคุณพ่อ ขอบคุณทุกกำลังใจที่ทุกคนส่งมาให้นะคะ อิ๊งค์และครอบครัวรู้สึกซาบซึ้งใจมากๆค่ะ ![🙏🏻](//bangkok-today.com/wp-content/plugins/a3-lazy-load/assets/images/lazy_placeholder.gif)
…”
![🙏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/1f64f_1f3fb.png)
![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/08/369076392_846683580152371_4627087328462844108_n.jpg)
![](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/08/368846975_846683576819038_1633563539813764875_n.jpg)
Facebook Comments