![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
อิ่มฟินเหมือนบินไปญี่ปุ่น เทศกาลบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น
![อิ่มฟินเหมือนบินไปญี่ปุ่น เทศกาลบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่น](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/06/Japanese-Food-Festival-Buffet@Kantary-Hotel-Korat-1-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
โรงแรมแคนทารี โคราช ขอเชิญชวนคนรักอาหารญี่ปุ่นทุกท่านมาลิ้มลองบุฟเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นในธีมสุดว้าวกับ “เทศกาลอาหารญี่ปุ่น” พบความอร่อยแบบจัดเต็ม อิ่มฟินเหมือนบินไปกินที่ญี่ปุ่น ณ ห้องอาหาร ดิ ออร์ชาร์ด ตื่นตาตื่นใจกับทุกเมนูสุดพรีเมียม ที่นำวัตถุดิบชั้นดีมาปรุงอย่างพิถีพิถันมาเป็นเมนูหลากหลายความอร่อย อาทิ ซูชิ ซาชิมิ เทมปุระ รวมทั้งของหวานสไตล์ญี่ปุ่นและเมนูอื่นๆ อีกมากมาย สอบถาม โทร. 044-353–011
Facebook Comments