![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ออมสิน สนับสนุนโครงการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม NEXT GEN NEW WORLD
![ออมสิน สนับสนุนโครงการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม NEXT GEN NEW WORLD](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/03/575730-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
พลเอกสุรยุทธ์ จุลานนท์ ประธานองคมนตรี ในฐานะประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ รับมอบเงินจากนายวิทัย รัตนากร ผู้อำนวยการธนาคารออมสิน เพื่อสนับสนุนการจัดทำสื่อประชาสัมพันธ์เผยแพร่อบรมให้ความรู้ความเข้าใจที่ถูกต้องแก่ประชาชนและเยาวชนให้เห็นถึงความสำคัญ การปลุกจิตสำนึกรับผิดชอบต่อการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
ภายใต้โครงการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม NEXT GEN NEW WORLD โดยมี พลเอกพงษ์เทพ เทศประทีป เลขาธิการมูลนิธิรัฐบุรุษพลเอกเปรม ติณสูลานนท์ พลเอกประดิษฐ์ บุญเกิด เลขาธิการมูลนิธิพิทักษ์อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ พันเอกนนท์ จุลานนท์ เลขานุการคณะทำงานโครงการฯ และนางสาววชิรา การสุทธิ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการธนาคารออมสิน สายงานความยั่งยืน กลุ่มยุทธศาสตร์ ร่วมด้วย ณ อาคารรัฐบุรุษ พลเอกเปรม ติณสูลานนท์ กรุงเทพฯ เมื่อเร็วๆ นี้