![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ออมสินห่วงใย มอบถุงยังชีพแก่ผู้ประสบอุทกภัย ในพื้นที่จังหวัดชุมพร
![ออมสินห่วงใย มอบถุงยังชีพแก่ผู้ประสบอุทกภัย ในพื้นที่จังหวัดชุมพร](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/11/1701167983588-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
นายศักดิ์สิทธิ์ สุนทรกุล ผู้อำนวยการธนาคารออมสินภาค 16 พร้อมด้วย นางพรศรี ธนูศิลป์ ผู้อำนวยการธนาคารออมสินเขตชุมพร 2 ลงพื้นที่ให้กำลังใจ และมอบถุงยังชีพ เครื่องอุปโภคบริโภค จำนวน 1,300 ชุด
ให้แก่พี่น้องประชาชนผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่จังหวัดชุมพร เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้น เนื่องจากได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมขัง และน้ำป่าไหลหลากท่วมบ้านเรือน ถนน ทางสาธารณะได้รับความเสียหาย กีดขวางเส้นทางจราจร โดยมี สำนักงานเทศบาลตำบลนาโพธิ์ สำนักงานเทศบาลตำบลนาโพธิ์พัฒนา และชุมชนตำบลวิสัยใต้ อำเภอสวี จังหวัดชุมพร เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2566
Facebook Comments