![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
อธิการบดี มกธ.“ศ.ดร.บังอร เบ็ญจาธิกุล” นำผู้บริหาร คณาจารย์ มกธ.- สถาบันการศึกษาในเครือ ร่วมพิธีตรุษจีน ประจำปี 2566
![อธิการบดี มกธ.“ศ.ดร.บังอร เบ็ญจาธิกุล” นำผู้บริหาร คณาจารย์ มกธ.- สถาบันการศึกษาในเครือ ร่วมพิธีตรุษจีน ประจำปี 2566](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/01/1674476347473-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ศ.ดร.บังอร เบ็ญจาธิกุล อธิการบดีมหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี (มกธ.) พร้อมด้วย รศ.(พิเศษ) ดร.ดวงฤทธิ์ เบ็ญจาธิกุล ชัยรุ่งเรือง และอาจารย์ ดร.ณัชชา ชัยรุ่งเรือง ผู้อำนวยการบริหารโรงเรียนสาธิตกรุงเทพธนบุรี นำคณะผู้บริหาร คณาจารย์ของมหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี และสถาบันการศึกษาในเครือร่วมพิธีไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ์อันเป็นที่เคารพศรัทธาในพื้นที่สำคัญ ๆ ทั้งภายในมหาวิทยาลัยฯ และภายในสถาบันการศึกษาในเครือ เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษาทุกคน เนื่องในเทศกาลตรุษจีน ประจำปี 2566 ณ ลานลูกโลกหน้ามหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี เมื่อวันที่ 21 มกราคม 2566
Facebook Comments