![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
หมดปัญหาเรื่องการส่งของกับไปรษณีย์ 24 ชม.
![หมดปัญหาเรื่องการส่งของกับไปรษณีย์ 24 ชม.](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/01/ไปรษณีย์-24-ชม-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ไม่ว่าคุณจะต้องการรับของหรือส่งของในเวลาไหนก็ตาม สามารถมาใช้บริการได้ที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา เพราะที่นี่จัดว่าเป็นศูนย์กลางโลจิสติกส์ที่เปิดตลอด 24 ชั่วโมง ทั้งยังรวบรวมบริการขนส่งมาไว้ให้เลือกใช้บริการได้อย่างครบครัน ตอบรับไลฟ์สไตล์คนยุคใหม่ กับความต้องการความสะดวกสบายตลอดเวลา และตอบสนองยุคออนไลน์ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ที่นี่มีไปรษณีย์ 24 ชม. รวมทั้งสิ้น 6 บริษัทด้วยกัน มาดูกันว่ามีบริการอะไรบ้าง
ไปรษณีย์ 24 ชม. ตอบโจทย์คนยุคใหม่ ที่ไม่มีเวลา
ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา ที่เปิดตลอด 24 ชั่วโมง นอกจากร้านอาหาร ร้านกาแฟ ร้านกินดื่มต่าง ๆ แล้วนั้น ยังเป็นศูนย์กลางโลจิสติกส์ที่ให้บริการคุณตลอดทั้งวันอีกด้วย ไม่ว่าจะใช้บริการรับ-ส่งของกับผู้ให้บริการขนส่ง หรือส่งไปรษณีย์กับไปรษณีย์ไทยก็ตาม ที่นี่ก็มีไปรษณีย์ 24 ชม. ไว้บริการเช่นกัน ดังนี้
- ไปรษณีย์ไทย
หากต้องการความยืดหยุ่นในเรื่องของเวลา กับการรับ-ส่งของกับไปรษณีย์ไทยที่สามารถจัดการเวลาได้ตามต้องการ ที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดานั้น มีบริการไปรษณีย์ 24 ชม. ที่คอยอำนวยความสะดวกให้กับผู้ประกอบการอีคอมเมิร์ซ หรือธุรกิจขายของออนไลน์ ตอบโจทย์ในเรื่องของความสะดวกและรวดเร็ว ทั้งยังมีบริการธุรกรรมการเงินต่าง ๆ ให้บริการอย่างครบครัน เรียกได้ว่าครบจบในที่เดียว
- Kerry Express
บริษัทรับจัดส่งพัสดุด่วนจากเอกชนที่ได้รับความนิยมอย่างมาก จุดเด่นคือการขนส่งที่รวดเร็วและมีศูนย์กระจายพัสดุที่ครอบคลุมทั่วทุกพื้นที่ในประเทศ ทั้งยังเป็นไปรษณีย์ 24 ชม. ที่เปิดให้บริการตลอดทั้งวันในศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา ให้ความสะดวกสบายแก่คนที่ต้องการความรวดเร็ว
- DHL Express
หมดปัญหาเรื่องการขนส่งต่างประเทศ กับบริการไปรษณีย์ 24 ชม. จาก DHL Express ที่นอกจากจะให้บริการรับ-ส่งพัสดุไปยังต่างประเทศแล้วนั้น ยังส่งไวเพราะถึงมือผู้รับภายใน 1-3 วันเท่านั้น หากคุณต้องการส่งของไปยังต่างประเทศ สามารถมาที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดาได้ตลอดเวลา เพราะ DHL Express ที่นี่นั้น เปิดตลอด 24 ชั่วโมง
- J&T Express
อีกหนึ่งไปรษณีย์ 24 ชม. ที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา กับบริษัทขนส่งพัสดุ J&T Express ที่นอกจากจะเปิดตลอดเวลาแล้ว ยังเปิดให้บริการทุกวันไม่มีวันหยุดอีกด้วย เหมาะมากสำหรับคนที่ต้องการใช้บริการในวันหยุด ก็สามารถมาที่นี่ได้เลย
- Flash Express
Flash Express เป็นอีกหนึ่งผู้ให้บริการขนส่งแบบครบวงจร และเปิดบริการทุกวันไม่มีวันหยุด จุดเด่นคือค่าขนส่งที่เริ่มต้นเพียง 25 บาท เหมาะสำหรับธุรกิจร้านค้าออนไลน์ที่ต้องส่งสินค้าบ่อย ๆ หรือเป็นจำนวนมาก จะช่วยประหยัดค่าขนส่งได้ และหากต้องการใช้บริการไปรษณีย์ 24 ชม. ก็ต้องมาที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดาแห่งนี้เลย
- SCG Express
สำหรับคนที่ต้องการใช้บริการไปรษณีย์ 24 ชม. ที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา สำหรับขนส่งอาหารหรือพัสดุแบบควบคุมอุณหภูมิ SCG Express คือผู้ให้บริการนี้ นอกจากจะให้บริการอย่างมีคุณภาพแล้วนั้น ยังจัดส่งอย่างเร่งด่วนแม้ข้ามจังหวัดอีกด้วย และจัดส่งด้วยระบบที่มีประสิทธิภาพและทันสมัย ให้คุณมั่นใจได้ว่าสินค้าจะถึงปลายทางอย่างสมบูรณ์และปลอดภัย
ไม่ว่าคุณจะต้องการรับ-ส่งของเวลาไหน หรือส่งกับบริษัทขนส่งเจ้าใดก็ตาม ที่ศูนย์การค้า เดอะ สตรีท รัชดา ก็มีไปรษณีย์ 24 ชม. ให้บริการถึง 6 บริษัทด้วยกัน ตอบสนองไลฟ์สไตล์ในยุคออนไลน์ และตอบโจทย์ทุกความต้องการ หมดปัญหาเรื่องของเวลาที่มีจำกัด เพราะที่นี่เปิดตลอด 24 ชั่วโมง ให้คุณยืดหยุ่นเรื่องเวลาได้มากกว่าเดิม
Website : www.thestreetratchada.com
Line : @thestreetratchada (มี @)
Facebook : www.facebook.com/TheStreetRatchada
Instagram : www.instagram.com/thestreetratchada