![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“หงษ์ทอง” ต่อบุญ เกื้อหนุนน้ำใจ ส่งต่อความสุขกับมูลนิธิหลวงตาน้อย
![“หงษ์ทอง” ต่อบุญ เกื้อหนุนน้ำใจ ส่งต่อความสุขกับมูลนิธิหลวงตาน้อย](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/1701837300646-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
CEO วี และทีมงานหงษ์ทอง ได้เดินทางไปที่ มูลนิธิหลวงตาน้อย เพื่อเลี้ยงอาหารเย็นพร้อมกับไอศครีม ให้กับเด็กๆและทุกๆคนในมูลนิธิ ท่านใดสนใจร่วมช่วยเหลือติดต่อที่นี่!
หงษ์ทองต่อบุญ เกื้อหนุนน้ำใจ ส่งต่อรอยยิ้ม และความสุขให้กับ มูลนิธิหลวงตาน้อย
CEO วี และทีมงานหงษ์ทอง ได้เดินทางไปที่ มูลนิธิหลวงตาน้อย จ.นครปฐม ซึ่ง CEO วี ได้ทราบว่า ทางมูลนิธิ มีเด็กและคนยากไร้ ที่ต้องการความช่วยเหลือเป็นจำนวนมาก และมูลนิธิยังเป็นศูนย์ที่ช่วยส่งเสริมให้คนได้มีคุณธรรม จริยธรรม และยังสร้างอาชีพ สร้างรายได้ ทีมงานหงษ์ทองไม่รอรี รีบเดินทางไปเลี้ยงอาหารเย็นพร้อมกับไอศครีม ให้กับเด็กๆและทุกๆคนในมูลนิธิ
โดยท่านผู้ใจบุญท่านใดที่อยากจะทำบุญ ช่วยเหลือ สามารถติดต่อโดยตรงได้ที่ มูลนิธิหลวงตาน้อย หรือติดต่อมาได้ที่ http://หงษ์ทอง.COM ได้เลยค่ะ เพราะทุกคำสั่งซื้อลอตเตอรี่ของท่าน สามารถช่วยเหลือผู้อื่นต่อได้ค่ะ