![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“สุรบดินทร์ ผกาหอม” นศ. ม.ธรรมศาสตร์ คว้ารางวัลของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 2 ประเภท 2 ปีซ้อน
![“สุรบดินทร์ ผกาหอม” นศ. ม.ธรรมศาสตร์ คว้ารางวัลของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 2 ประเภท 2 ปีซ้อน](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/1-26-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“สุรบดินทร์ ผกาหอม” นักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต ได้ผ่านการประเมินพิจารณาคัดเลือก ได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติจากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ในรางวัลต่างๆของมหาวิทยาลัย 2 ประเภท รวม 2 ปีซ้อน
1. นายสุรบดินทร์ ผกาหอม ผ่านการประเมินพิจารณาได้เป็นตัวแทนนักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เข้ารับรางวัลความประพฤติดี ในพิธิไหว้ครูมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2565 และ 2566
2. นายสุรบดินทร์ ผกาหอม ผ่านการประเมินพิจารณาได้เป็นตัวแทนนักศึกษาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เข้ารับรางวัลนักศึกษาดีเด่น ด้านบำเพ็ญประโยชน์และจิตอาสา ระดับดีเด่น เนื่องในวันสถาปนาคณะสังคมสงเคราะห์ศาสตร์ ประจำปี 2566 และ 2567
Facebook Comments