![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
สาวกวันพีซ เตรียมไปฟินเต็มคาราเบล
![สาวกวันพีซ เตรียมไปฟินเต็มคาราเบล](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/03/02_Oishi-x-One-Piece-Event-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“โออิชิ กรีนที” จัดหนัก จัดใหญ่อีกครั้ง จับมืออนิเมะญี่ปุ่นเรื่องดังแห่งยุคอย่าง “วันพีซ” จัดงานเปิดตัวแคมเปญ “โออิชิ x วันพีซ เปิดศึกล่า ท้าสะสมความสดชื่น” ครั้งแรกในเมืองไทยกับการเนรมิตเมืองจำลองจากเกาะ “วาโนะคุนิ” ในโลกวันพีซ ไว้ใจกลางกรุงเทพฯ ณ สามย่านมิตรทาวน์ ตั้งแต่วันที่ 4-5 มีนาคม 2566 นี้ พบกิจกรรมไฮไลต์มากมาย ตั้งแต่การเปิดตัวโออิชิคอลเลคชั่น วันพีซที่มาพร้อมดีไซน์ใหม่สุดลิมิเต็ดถึง 15 แบบ พร้อมเปิดตัวรสชาติใหม่ “โกมุ โกมุ” ที่ได้แรงบันดาลใจจากผลไม้ปีศาจในเรื่องวันพีซ
มาร่วมผจญภัยไปกับกลุ่มโจรสลัดหมวกฟางได้ ตั้งแต่วันที่ 4-5 มีนาคม 2566 นี้ เข้าชมฟรี ที่ สามย่านมิตรทาวน์ หรือติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหว กิจกรรมความสนุกต่าง ๆ ของชาเขียวโออิชิ ได้ที่
www.facebook.com/OishiDrinkStation
Facebook Comments