![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
สวปอ.มส.SML3จัดกอล์ฟชิงถ้วยผบ.สูงสุด
![สวปอ.มส.SML3จัดกอล์ฟชิงถ้วยผบ.สูงสุด](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/05/1653558710208-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
“บิ๊กโอ๋” พล.ร.ท.ชลธิศ นาวานุเคราะห์ เจ้ากรมยุทธศึกษาทหารเรือ,ประธานรุ่นนักศึกษาหลักสูตรสวปอ.มส.SML3 เป็นประธานจัดการแข่งขันกอล์ฟเพื่อรายได้เข้ารุ่น สวปอ.มส.SML3 ชิงถ้วยเกียรติยศของ พล.อ.เฉลิมพล ศรีสวัสดิ์ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด,นายกสมาคมวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร ในพระบรมราชูปถัมภ์ วันอังคารที่ 31 พค. 2565
สำหรับการแข่งขันนั้น จัดขึ้น ณ สนามกอล์ฟคาสคาต้า จำนวน 2 รอบเช้า-บ่าย (160ก๊วน) เริ่มตั้งแต่ 06.30 น. มีรางวัลประเภททีม,บุคคลทั่วไป, บุคคลจำกัดไฟล์ท,ใกล้ธง และของรางวัลจับสลากมากมาย พิเศษ..Hole in one ทุกรอบรับ รถTOYOTA Vios มูลค่า 609,000 บาท 4 คัน รวม 2,436,000 บาท
Facebook Comments