![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปงาน “สานฝัน ปันน้ำใจ”
![สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปงาน “สานฝัน ปันน้ำใจ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/Screenshot_20240328_231507_Gallery-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปงาน “สานฝัน ปันน้ำใจ”
สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปงาน “สานฝัน ปันน้ำใจ” จัดโดย มูลนิธิคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ในพระราชูปถัมภ์ของ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ร่วมกับ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล เพื่อหารายได้เป็นทุนการศึกษาแก่นักศึกษาคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ที่มีผลการเรียนและความประพฤติดีแต่ขาดแคลนทุนทรัพย์ ณ ห้องเมย์แฟร์ แกรนด์ บอลรูม โดยมี ดร.พัชรา วีรบวรพงศ์ รองประธานกรรมการ โรงแรมเดอะ เบอร์เคลีย์ ประตูน้ำ ร่วมรับเสด็จและทูลเกล้าฯ ถวายพวงมาลัยข้อพระกร พร้อมเข้ารับพระราชทานของที่ระลึกในฐานะผู้สนับสนุนการจัดงาน
Facebook Comments