สมาคมแพทย์ผิวหนังแห่งประเทศไทย ขอแสดงความยินดีกับ ศ.พญ.กนกวลัย กุลทนันทน์ ที่ได้รับการคัดเลือกจากสมาคมแพทย์สตรีแห่งประเทศไทยในพระบรมราชินูปถัมภ์ ได้รับรางวัลแพทย์สตรีดีเด่นด้านวิชาการ ประจำ ปี 2565
พญ.ปรียา กุลละวณิชย์ อดีตนายกสมาคมแพทย์ผิวหนังแห่งประเทศไทย เลี้ยงแสดงความยินดีแก่ ศ.พญ.กนกวลัย กุลทนันทน์ ที่ปรึกษาสาขาวิชาโรคภูมิแพ้และอิมมูโนวิทยา ภาควิชาตจวิทยา คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล มหาวิทยาลัยมหิดล ในโอกาสได้รับรางวัลแพทย์สตรีดีเด่นด้านวิชาการ ประจำปี 2565 จากสมาคมแพทย์สตรีแห่งประเทศไทยในพระบรมราชินูปถัมภ์ โดยมีผู้ร่วมงาน ได้แก่ รศ.นพ รัฐพล ตวงทอง (ที่ 1 จากซ้าย) ,ผศ.พญ.มนัสมน ชัยรัชนีบูลย์ ,ศ.คลินิก นพ.อภิชาติ ศิวยาธร,ผศ.พญ.สุวิรากร ธรรมศักดิ์, และนพ.วรพล เวชชาภินันท์ ร่วมให้เกียรติแสดงความยินดี
Facebook Comments