![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
สมาคมคณะกงสุลกิตติมศักดิ์แห่งประเทศไทย จัดประชุมครั้งที่ 1 ประจำปีพ.ศ.2567
![สมาคมคณะกงสุลกิตติมศักดิ์แห่งประเทศไทย จัดประชุมครั้งที่ 1 ประจำปีพ.ศ.2567](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/E6E337B3-B4DB-4654-9E33-40869E8D7142-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
สมาคมคณะกงสุลกิตติมศักดิ์แห่งประเทศไทย จัดประชุมครั้งที่ 1 ประจำปีพ.ศ.2567
ดร.ชุมพล พรประภา ประธานสมาคมคณะกงสุลกิตติมศักดิ์แห่งประเทศไทย จัดประชุมครั้งที่ 1 ประจำปีพ.ศ.2567 เพื่อเตรียมงานครบรอบ 12 ปีของสมาคมฯ และกิจกรรมเพื่อสังคม ณ โรงแรมเบลแอร์ สุขุมวิท โดยมี ดร.สุนทร อรุณานนท์ชัย, สมบัติ เลาหพงศชนะ, ดร.วีระชัย เตชะวิจิตร์, อัมรินทร์ คอมันต์, ณพ ณรงค์เดช และพิมล ศรีวิกรม์ ร่วมประชุม
Facebook Comments