![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
สจ.เขต 2 พร้อม กอ.รมน.จังหวัดสระแก้ว ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ประสบอัคคีภัย!! และมอบสิ่งของอุปโภคบริโภค หมู่ 7 บ้านทับหลวง ต.ตาหลังใน อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
![สจ.เขต 2 พร้อม กอ.รมน.จังหวัดสระแก้ว ลงพื้นที่เยี่ยมผู้ประสบอัคคีภัย!! และมอบสิ่งของอุปโภคบริโภค หมู่ 7 บ้านทับหลวง ต.ตาหลังใน อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/05/S__4784205-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันสาร์ที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.30 น. ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นางสาวสุพรรณษา ทองเดช สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เขต 2 และพ.ต.ทัศนา ดวงรัตน์ รองหัวหน้ากลุ่มประสานความมั่นคง กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดสระแก้ว ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านให้กำลังใจผู้ประสบอัคคีภัย และมอบสิ่งของอุปโภคบริโภค เพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้ครอบครัวของนายสุพล แก้วคง บ้านเลขที่ 218 หมู่ที่ 7 บ้านทับหลวง ต.ตาหลังใน อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว
ภาพข่าว : วิฑูรย์ โคตรทุม ทีมข่าวสระแก้ว/รายงาน
Facebook Comments