![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ศ.ดร.บังอร ” อธิการบดี ม.กรุงเทพธนบุรี จัดพิธีปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปี 2566 และมอบรางวัลให้นักกีฬาที่คว้า 41 เหรียญทองกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 32ในวันที่ 11 มิ.ย.นี้
![“ศ.ดร.บังอร ” อธิการบดี ม.กรุงเทพธนบุรี จัดพิธีปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปี 2566 และมอบรางวัลให้นักกีฬาที่คว้า 41 เหรียญทองกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 32ในวันที่ 11 มิ.ย.นี้](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/06/737373-11-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ศ.ดร.บังอร เบ็ญจาธิกุล” อธิการบดี มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี เป็นประธานในพิธีปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 และมอบเงินรางวัลให้แก่นักกีฬาที่ได้เหรียญทองในการแข่งขันกีฬาชีเกมส์ครั้งที่ 32 ณ กรุงพนมเปญประเทศกัมพูซา จำนวน 41 เหรี่ยญทอง ในวันอาทิตย์ที่ 11 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น. ณอาคาร BANGKOKTHONBURI HALL มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
Facebook Comments