![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 จัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ ภายใต้ชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา”
![ศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 จัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ ภายใต้ชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/11/FB0BB8F1-1E6D-406D-814D-2740E43B8740-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 จัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ ภายใต้ชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา”
คุณศุภชัย สุทธิพงษ์ชัย ประธานศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 เป็นประธานจัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ระหว่างเพื่อนร่วมรุ่น อาทิ อารุณี พิศาลบุตร นีรนุช ปัทมสูตร นพ.อุดม วิศิษฎสุนทร และ ภาวิไล บุราวาศ ภายใต้บรรยากาศชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา” ด้วยความสนุกสนาน ที่ห้องแกรนด์พาโนรามา โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ เมื่อวันก่อน.
ศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 จัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ ภายใต้ชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา”
Facebook Comments