เพื่อร่วมฉลองเทศกาล Pride Month เริ่มวันนี้ถึง 31 กรกฎาคม 2567
บริเวณ IDEA AVENUE 2 ชั้น G ศูนย์การค้าสยามเซ็นเตอร์
อินทิรา นาคสกุล ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด จันทรัตน์ สังข์รังสรรค์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด จันทร์เพ็ญ แซ่ตั้ง รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการขาย บริษัท ไทยวาโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมกับ เอกวิทย์ ชัยวรานุรักษ์ ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ ผู้บริหารหน่วยธุรกิจสยามเซ็นเตอร์และสยามดิสคัฟเวอรี่ และ อิทธิพล บุญนา ผู้อำนวยการ หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมการตลาด บริษัท สยามพิวรรธน์ จำกัด ร่วมเปิดตัว Wacoal X Teletubbies Cafe คาเฟ่เทเลทับบีส์แห่งแรกในประเทศไทย พร้อมออกคอลเลคชันลิมิเต็ดอิดิชั่น Wacoal x Teletubbies แฟชั่นไอเท็ม Unisex ลายเทเลทับบีส์สุดน่ารัก ต้อนรับเข้าสู่เดือนแห่งความภาคภูมิใจของ LGBTQ+ “Pride Month” สนับสนุนความหลากหลาย ยอมรับทุกคุณค่าอย่างเท่าเทียม พร้อมชมคอลเลกชันพิเศษและเปิดประสบการณ์ใหม่ ทั้งช้อป แชะ&แชร์ ที่ Wacoal x Teletubbies Cafe ได้ตั้งแต่วันนี้ถึง 31 กรกฎาคม 2567 ณ บริเวณ IDEA AVENUE 2 ชั้น G ศูนย์การค้าสยามเซ็นเตอร์ เมื่อเร็วๆ นี้