![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น “ออก้า-นครา ศิลาชัย” คว้าเหรียญการแข่งขัน เจ็ตสกี
![ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น “ออก้า-นครา ศิลาชัย” คว้าเหรียญการแข่งขัน เจ็ตสกี](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/10/S__97403031_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เรียกว่าต้องขอแสดงความยินดีกับ “น้องออก้า-นครา ศิลาชัย” ลูกชายคนที่ 2 ของ “เปิ้ล นาคร” กับ “จูน กษมา” ที่ล่าสุดสามารถคว้าชัยชนะในการแข่งขันเจ็ตสกีชิ แชมป์โลก 2 สมัย ได้เหรียญทอง รุ่น Junior 10-12 years old Kawasaki 4 stroke และ เหรียญทองแดง รุ่น Junior 10-12 years old Yamaha 4 stroke โดยครั้งนี้ แม่จูน อัดฉีด ให้ลูกชายไม่อั๋น แบบจัดเต็มแบบสุดกำลัง สำหรับความทุ่มเทที่สละทั้ง ร่างกายและจิตใจ เพื่อทำการคว้าแชมป์ให้กับคนไท
Facebook Comments