![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ร้าน ดิ อีททีเรีย รับการตรวจประเมินมาตรฐานสุขาภิบาลอาหาร ประจำปี 2567
![ร้าน ดิ อีททีเรีย รับการตรวจประเมินมาตรฐานสุขาภิบาลอาหาร ประจำปี 2567](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/ดิ-อีททีเรีย-รับการตรวจประเมิน-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ร้าน “ดิ อีททีเรีย” (The Eateria) กลุ่มธุรกิจอาหาร ของเอสวีแอล กรุ๊ป (SVL Group) โดยนายมงคล ปิยะวัฒนวิโรจน์ ผู้จัดการทั่วไป (ขวาสุด) บริษัท ดีดี ฟู้ดส์ คอนเซ็ปต์ จำกัด ให้การต้อนรับเจ้าหน้าที่ฝ่ายสิ่งแวดล้อมและสุขาภิบาล สำนักงาน เขตบางรัก ในการเข้าตรวจสุขาภิบาลอาหาร พร้อมสุ่มเก็บตัวอย่างวัตถุดิบ เพื่อติดตามและตรวจสอบคุณภาพอาหารทางด้านกายภาพและชีวภาพ ประจำปี 2567 ตอกย้ำความมุ่งมั่นในการสร้างความมั่นใจให้แก่ผู้บริโภคให้ได้รับประทานอาหารที่ปลอดภัยและมีคุณภาพตามเกณฑ์มาตรฐานที่ทางกรุงเทพมหานครกำหนด ซึ่งปี 2566 ที่ผ่านมา ร้าน ดิ อีททีเรีย ได้รับการการันตีรางวัล 5 ดาว จากสำนักงานเขตบางรัก กิจกรรมจัดขึ้น ณ ร้าน ดิ อีททีเรีย ถ.สุรศักดิ์ กรุงเทพฯ เมื่อวันก่อน
Facebook Comments