![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ร่วมแสดงความยินดีกับ “อนุสรณ์ เนื่องผลมาก” ประธานกรรมการสถาบันยานยนต์ อดีตรองปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
![ร่วมแสดงความยินดีกับ “อนุสรณ์ เนื่องผลมาก” ประธานกรรมการสถาบันยานยนต์ อดีตรองปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/03/1710674573147-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ดร.วิจักษ์ พงษ์เภตรา ประธานกรรมการบริหาร กลุ่มบริษัทเซ้าเทิร์นกรุ๊ป พร้อมด้วยนายชาติ หงส์เทียมจันทร์ อดีตอธิบดีกรมอุตสาหกรรมพื้นฐานและการเหมืองแร่(กพร.) และคณะฯ ได้ร่วมรับประทานอาหาร และแสดงความยินดีกับนายอนุสรณ์ เนื่องผลมาก ประธานกรรมการสถาบันยานยนต์ อดีตรองปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม เนื่องในโอกาสการรับพระราชทานปริญญาเศรษฐศาสตร์ดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ประกาศเกียรติคุณจากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ณ ห้องอาหารจีน โรงแรมโกลเด้นทิวลิป ซอฟเฟอริน ถนนพระราม 9 เมื่อเร็วๆนี้
Facebook Comments