![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
รองเกียรติ ร่วมกับ สนง.อัยการจังหวัดชลบุรี “จัดโครงการแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง”พร้อมมอบสิ่งของให้ “มูลนิธิบ้านครูบุญชูเพื่อเด็กพิเศษ”
![รองเกียรติ ร่วมกับ สนง.อัยการจังหวัดชลบุรี “จัดโครงการแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง”พร้อมมอบสิ่งของให้ “มูลนิธิบ้านครูบุญชูเพื่อเด็กพิเศษ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/2089597_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น.-12.30 น.ณ มูลนิธิบ้านครูบุญชูเพื่อเด็กพิเศษ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี ผู้สื่อข่าวรายงานว่านายยงยุทธ วิจิตรกุลสวัสดิ์ อัยการจังหวัดชลบุรีพร้อมคณะที่ปรึกษาฯ นำโดย นายสมเกียรติ มั่นคง ที่ปรึกษาอัยการจังหวัดชลบุรี พร้อมคณะฯ ร่วมกิจกรรม”โครงการแบ่งปันรอยยิ้มให้น้อง”เพื่อน้องๆคนพิเศษบริจาคค่าอาหารกลางวันและเลี้ยงอาหารกลางวัน รวมทั้งมอบสิ่งของให้กับน้องๆคนพิเศษในครั้งนี้
ทั้งนี้ นายยงยุทธ วิจิตรกุลสวัสดิ์ อัยการจังหวัดชลบุรี ยังได้กล่าวเปิดงานในการทำกิจกรรม และเลี้ยงอาหารกลางวันให้กับเด็กพิเศษ โดยคณะที่ปรึกษาฯร่วมมอบสิ่งของที่จำเป็นให้กับมูลนิธิฯ และได้ชมการแสดงของเด็กพิเศษ จนได้เวลาอันสมควร ทางคณะสำนักงานอัยการจังหวัดชลบุรีและคณะที่ปรึกษาฯได้กล่าวขอบคุณและจะมาร่วมทำกิจกรรมในโอกาสต่อไป !!