![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
รองอธิบดีผู้พิพากษาศาลเยาวชนและครอบครัวกลางเป็นประธานในพิธีเปิด โครงการค่ายคุณธรรมจริยธรรม ค่ายที่ ๑/๒๕๖๗
![รองอธิบดีผู้พิพากษาศาลเยาวชนและครอบครัวกลางเป็นประธานในพิธีเปิด โครงการค่ายคุณธรรมจริยธรรม ค่ายที่ ๑/๒๕๖๗](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/S__160546907-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ นาฬิกา นายเผดิม เพ็ชรกูล อธิบดีผู้พิพากษาศาลเยาวชนและครอบครัวกลางมอบหมายให้นายกีรติ กีรติยุติ รองอธิบดีผู้พิพากษาศาลเยาวชนและครอบครัวกลาง เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการค่ายคุณธรรมจริยธรรมค่ายที่ ๑/๒๕๖๗ พร้อมด้วยคณะผู้พิพากษาสมทบ เด็ก เยาวชน และผู้ปกครอง จำนวน ๓๒ ครอบครัว เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าวเพื่อน้อมนำหลักธรรมคำสอนทางศาสนาและกล่อมเกลาจิตใจเด็กและเยาวชน ระหว่างวันที่ ๒๙-๓๑ มีนาคม ๒๕๖๗ ณ ศูนย์กลางปฏิบัติธรรมตุลาการเฉลิมพระเกียรติ ตำบลคลองโยง อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม โดยมีคณะผู้พิพากษาสมทบนำโดย คุณหญิงยุพดี สิงห์โตโรจน์ ประธานผู้พิพากษาสมทบ นางวรวดี พฤกษานานนท์ หัวหน้าโครงการฯ นางณัฐา อินทวงศ์ นางลัดดาวรรณ เค้ามาก นางรัตนา ชินบุตรานนท์ นางประนอมวรรณ กิจศรีโอภาส ฯลฯ ร่วมกิจกรรมและให้การต้อนรับ