![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ยิ่งอายุมาก การทาครีม….ยิ่งสำคัญ!!!
![ยิ่งอายุมาก การทาครีม….ยิ่งสำคัญ!!!](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2022/05/อายุยิ่งมาก2-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ยิ่งอายุมากขึ้นการดูแลตัวเองย่อมมากขึ้นเป็นพิเศษ โดยเฉพาะคนที่กำลังเข้าสู่วัย 30 ผิวพรรณจะเริ่มผลิตคอลลาเจนได้น้อยลงเรื่อย ๆ ส่งผลให้ผิวจากที่เนียนใสก็เกิดความหย่อนคล้อย ไม่กระชับ ริ้วรอยร่องลึกเริ่มปรากฎตามใบหน้า ทั้งบริเวณหางตา ร่องแก้ม หน้าผาก ทำอย่างไรจะรักษาใบหน้าให้ยังดูฉ่ำวาวสดใสไร้ริ้วรอย โดยไม่ต้องเจ็บตัวด้วยการฉีดโบท็อกซ์ รมยร์รวินท์ (Romrawin) ขอแนะนำครีมตัวนี้เลย Timetox Lerax Cream สุดยอดครีมลดริ้วรอย ซึ่งเรียกกันง่าย ๆ ว่า “ครีมโบท็อกซ์” ที่มาพร้อมคุณสมบัติอันโดดเด่นเสมือนคุณได้ฉีดโบท็อกซ์เพื่อยกกระชับใบหน้า!! เป็นสุดยอดครีมลดเลือนริ้วรอยที่มีส่วนผสมจากอาจีเรอลีน(Argireline) ซึ่งเน้นคุณสมบัติในการช่วยคลายอาการเกร็งของกล้ามเนื้อส่วนต่าง ๆ คล้ายโบท็อกซ์ที่ทุกคนรู้จักกันดี
การทาครีมช่วยลดริ้วรอยได้!
- ลดเลือนริ้วรอยร่องลึก บริเวณร่องแก้ม รอยตีนกา รอยย่นบนหน้าผาก ทำให้ใบหน้าที่เคยมีร่องลึกดูอ่อนวัยเหมือนได้ใบหน้าเด็กอ่อนวัยอยู่เสมอ ทำให้ริ้วรอยบนใบหน้าดูตื้นขึ้น ผิวหน้าเต่งตึงกระชับ รวมถึงยังช่วยเพิ่มความชุ่มชื้น เปลี่ยนใบหน้าหมองคล้ำให้เปล่งประกาย เพิ่มความยืดหยุ่นใต้ผิวหนัง
- ผิวเปล่งเปลั่งให้ผลเหมือนการฉีดโบท๊อกซ์ ช่วยยกกระชับใบหน้าที่หย่อนคล้อยให้กลับมาเต่งตึง ช่วยเติมร่องลึกให้ฟูกระชับ
- ไม่ว่าคุณจะอยู่อารมณ์ไหนก็ยังแฮปปี้ เพราะลดการหดเกร็งของกล้ามเนื้อบนใบหน้า ช่วยยกกระชับ บำรุงล้ำลึก เพื่อผิวเด้งสวยอ่อนเยาว์
- ริ้วรอยลดลง 50% ภายใน 4-5 สัปดาห์ ได้ผลทันใจ ช่วยยกกระชับใบหน้าที่หย่อนคล้อยให้กลับมาเต่งตึง