![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ม.กรุงเทพธนบุรีมอบความสุขให้กับเด็กในวันเด็กแห่งชาติ ปี 2567
![ม.กรุงเทพธนบุรีมอบความสุขให้กับเด็กในวันเด็กแห่งชาติ ปี 2567](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/timeline_20240111_193049-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
11 มกราคม 2567 : รศ.ดร.ดวงฤทธิ์ เบ็ญจาธิกุล ชัยรุ่งเรือง สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร ได้ส่งมอบความสุขให้เด็ก ๆ ในวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2567 โดยมอบจักรยานกว่า 100 คัน ผ่านตัวแทนผู้นำชุมชนและผู้บริหารหน่วยงานต่างๆกว่า 10 แห่ง อาทิ กองบังคับการตำรวจนครบาล 7 สน.ธรรมศาลา สน.ศาลาแดง สน.หลักสอง สน.ตลิ่งชัน ชุมชนปุรณาวาส ชุมชนศิริเกษมรวมใจ 50 ชุมชนหลังสถานีรถไฟศาลาธรรมสพ ฯลฯ ซึ่งบรรยากาศการมอบของขวัญวันเด็กเป็นไปอย่างคึกคัก เพื่อเสริมสร้างความสุขและรอยยิ้มให้กับเด็กในวันพิเศษดังกล่าว ทั้งนี้มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี ได้ส่งมอบความสุขให้กับเด็กๆ ในวันเด็กแห่งชาติต่อเนื่องเป็นประจำทุกปี ณ อาคาร Sport Complex มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
Facebook Comments