![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
มูลนิธิปราจีนบุรีร่วมใจ ร่วมกับ สมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชนมอบข้าวสารอาหารแห้งให้กับผู้ป่วยติดเตียง ต.นนทรี อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
![มูลนิธิปราจีนบุรีร่วมใจ ร่วมกับ สมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชนมอบข้าวสารอาหารแห้งให้กับผู้ป่วยติดเตียง ต.นนทรี อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/05/199628-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เมื่อวันที่ 28 พฤษภาคม 2567 เวลา 16:20 น. ผู้สื่อข่าวรายงานว่า มูลนิธิปราจีนร่วมใจ ร่วมกับ สมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชน (ภาตประชาชน) พระครูปลัดปรีดา โชติกโร หัวหน้าศูนย์ปฏิบัติธรรมวังมัจฉา นายสมชาย แก้วสุทธิ นายกสมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชน (ภาคประชาชน มอบหมายให้ นายสมพงษ์ มีน้อย เลขาสมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชน (สาขาปราจีนบุรี) นายประดิษฐ์ เอมสำราญ คณะกรรมการ สมาคมฯ มอบข้าวสารอาหารแห้งให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง 2 ครัวเรือน มีรายชื่อดังนี้
1.นางอ่ำ แนบเนื้อ บ้านเลขที่ 22 หมู่ 3 ต.นนทรี อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
2.นางชม นึกไม่ลืม บ้านเลขที่ 26 หมู่ 3 ต.นนทรี อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
เพื่อเป็นของขวัญและกำลังใจให้กับผู้ป่วยติดเตียง ทางมูลนิธิปราจีนบุรีร่วมใจ และ สมาคมองค์การคุ้มครองสิทธิมนุษยชน (ภาคประชาชน) เป็นสื่อกลาง ให้คำปรึกษา ปกป้อง คุ้มครอง สิทธิ มนุษยชน เราได้ช่วยเหลือแบบนี้มาหลายเคสสำหรับท่านได้ที่จะช่วยเหลือสนับสนุนข้าวสารอาหารแห้งสามารถติดต่อมาทาง โทร.087-054-9954 (สจ.เนี้ยว)