![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
มทบ.15 นำกำลังพล จัดกิจกรรม จิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ”
![มทบ.15 นำกำลังพล จัดกิจกรรม จิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/02/2228707_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
เมื่อวันที่ 21 ก.พ.67 เวลา 09.00 น. พล.ต.เวชยันต์ แว่นไธสงค์ ผบ.มทบ.15 /ผอ.ศอ.จอส.พระราชทาน มทบ.15 รหัส 2A-076 นำกำลังพล จอส.พระราชทาน มทบ.15 และ นศท.จอส.พระราชทาน มทบ.15 ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” จิตอาสาต้านภัยแล้ง ประจำปี พ.ศ.2567 ภายใต้ชื่อกิจกรรม “Kice of กิจกรรมจิตอาสาต้านภัยแล้งประสานความร่วมมือการแก้ไขปัญหาความแล้งอย่างยั่งยืน” ณ บริเวณอ่างเก็บน้ำห้วยตะเคียนบ้านบ่อปะหัง ต.เขากระปุก อ.ท่ายาง จ.เพชรุบรี โดยมี นายณัฏฐชัย นำพูลสุขสันติ์ ผวจ. เพชรบุรี / ผอ.ศอ.จอส.พระราชทาน จ.เพชรบุรี เป็นประธานพิธีฯ
Facebook Comments