![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
มติเอกฉันท์ตั้งรองบิ๊กเป็นนายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดบุรีรัมย์
![มติเอกฉันท์ตั้งรองบิ๊กเป็นนายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดบุรีรัมย์](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/03/S__110781187-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
วันที่ 13 มีนาคม 2566 ณ ห้องประชุมนารายณ์บรรทมศิลป์ ศูนย์ราชการจังหวัดบุรีรัมย์ ได้มีการจัดประชุมใหญ่สามัญประจำปีของสมาคมกีฬาจังหวัดบุรีรัมย์ โดยมีวาระสำคัญในการแต่งตั้งนายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดบุรีรัมย์ ซึ่งในที่ปรชุมได้มีการออกเสียงลงคะแนนเป็นเอกฉันท์ ให้นายยุทธชัย พงศ์พณิช รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดบุรีรัมย์ ดำรงตำแหน่ง นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดบุรีรัมย์ ซึ่งเป็นการรับไม้ต่อจาก นายอนุสรณ์ แก้วกังวาล (อดีตผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์)
Facebook Comments