![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ภัสสร์ศศิร์ ศรีแพงมน” ผอ.สร้างภาพยนตร์ นำทีม เปิดตัว ทีมดารานักแสดงนำ “จุดเทาในใจเธอ”
![“ภัสสร์ศศิร์ ศรีแพงมน” ผอ.สร้างภาพยนตร์ นำทีม เปิดตัว ทีมดารานักแสดงนำ “จุดเทาในใจเธอ”](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/12/1702694298546-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
คุณภัสสร์ศศิร์ ศรีแพงมน. ผอ.สร้างภาพยนตร์ นำทีม เปิดตัว ทีมดารานักแสดงนำ “จุดเทาในใจเธอ” กับผลงานการแสดง ครั้งแรกของคลื่นลูกใหม่ ทีมลูกสาวแม่ป๋อมน้อง แตงโม น้องอะตอม น.ส ณัฏฐณิชา ศฤงคาร
น้อง พลอย ณิชกานต์ เฉลิมสุขสิริ
แตงโม. ภัทราภา คำสีเเก้ว
น้อง เนเน่.อภิชญา ไมตรีสวัสดิ์
น้องแก้มสิริญาพร จันนา
ร่วมงานเดินพรมแดง เทศกาลหนังเมืองแคนครั้งที่ 7
มีบุคลากรในแวดวงอุตสาหกรรมภาพยนต์ทั้งในไทยและต่างประเทศเข้าร่วมงานอย่างคับคั่ง
วันที่ 12 ธันวาคม 2566 ณ ขอนแก่นฮอลล์ ชั้น 5 เซ็นทรัลพลาซา ขอนแก่น ได้จัดฉายหนังสั้นรอบชิงชนะเลิศ พร้อมพิธีปิดเทศกาลหนังเมืองแคน ครั้งที่7 ภายในงานประกอบด้วยกิจกรรมมากมาย อาทิ กิจกรรมนิทรรศการด้านภาพยนตร์ Film Exhibition การฉายหนังสั้นรอบชิงชนะเลิศในธีมหวีดสยอง 2 ฝั่งโขง พร้อมการรวมตัวของผู้กำกับและดารานักแสดงอย่างคับคั่ง
แล้วพบกันใหม่ในเทศกาลหนังเมืองแคนครั้ง 8 ยิ่งใหญ่กว่าเดิมแน่นอน!
#เทศกาลหนังเมืองแคนครั้งที่7
#จุดเทาในใจเธอ
#ภาพยนต์เพื่อเยาวชน
#MilinProduction
#มหาวิทยาลัยขอนแก่น