![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“พรรครวมแผ่นดิน” สานสัมพันธ์ สุขสามัคคี สร้างรอยยิ้ม ให้พี่น้องชาวเชียงใหม่
![“พรรครวมแผ่นดิน” สานสัมพันธ์ สุขสามัคคี สร้างรอยยิ้ม ให้พี่น้องชาวเชียงใหม่](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/02/1676801437222-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
พลเอก ชัชชัย ภัทรนาวิก หัวหน้าพรรครวมแผ่นดิน ,ดร.มนตรี พรมวัน รองหัวหน้าพรรครวมแผ่นดิน พร้อมสมาชิกพรรค กลุ่ม change together มีเล็ก ไอยศูรย์ ,บุญโทน คนหนุ่ม ,กล้วย เชิญยิ้ม ,เต้ นันทศัย ,เอ ไมทองคำ โก๋ จตุรภูมิ ,ลาดา อาร์สยาม มาร่วมพิธีเปิดงานโครงการรำวงย้อนยุคเพื่อสุขภาพ สานสัมพันธ์ สร้างความสุขสามัคคี สร้างรอยยิ้ม ให้กับประชาชน ณ สนามกีฬาโรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ อำเภอฝาง จังหวัดเชียงใหม่ โดยมีผู้เข้าร่วมกิจกรรมในงานจำนวนมาก โดยมีคุณวันเพ็ญ ปัญญาทิพย์ ว่าที่ผู้สมัคร ส.ส.เขตพร้าว-ไชยปราการ จ.เชียงใหม่พรรครวมแผ่นดิน , นางเทวิกา ชัยชนะ ว่าที่ผู้สมัคร ส.ส.เขตฝาง-แม่อาย จ.เชียงใหม่ พรรครวมแผ่นดิน และว่าที่ผู้สมัครพรรครวมแผ่นดิน ภาคเหนือ หลายท่านมาเป็นเกียรติร่วมงานด้วย
Facebook Comments