![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
ผู้บริหารเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดี DE VANESZA BEAUTY ฉลองเปิดคลินิกความงาม ชั้น 5 โซน C
![ผู้บริหารเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดี DE VANESZA BEAUTY ฉลองเปิดคลินิกความงาม ชั้น 5 โซน C](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/02/16DA6A12-260B-432A-9796-DFE6E777EBE7-850x560.jpeg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
ผู้บริหารเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดี DE VANESZA BEAUTY ฉลองเปิดคลินิกความงาม ชั้น 5 โซน C
นายวิศาล สิปิยารักษ์ (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ พร้อมด้วย นางสาวอรวรรณ จึงประเสริฐศรี (ที่ 4 จากซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายร้านค้าสัมพันธ์ บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) นำทีมร้านค้าสัมพันธ์มอบกระเช้าดอกไม้แสดงความยินดีแก่ นางสาวอธิตานันท์ รัตนาจารุพิศุทธ์ (ที่ 2 จากซ้าย) เนื่องในโอกาส Grand Opening ฉลองเปิดร้านใหม่ DE VANESZA BEAUTY ชั้น 5 โซน C ศูนย์การค้าเอ็ม บี เค เซ็นเตอร์ เมื่อเร็ว ๆ นี้
Facebook Comments