![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ผู้ช่วยอ้อ”ตรวจเยี่ยมข้าราชการตำรวจ สภ.เกาะกูด จ.ตราด พร้อมมอบเงินเลี้ยงอาหารกลางวันเพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่
![“ผู้ช่วยอ้อ”ตรวจเยี่ยมข้าราชการตำรวจ สภ.เกาะกูด จ.ตราด พร้อมมอบเงินเลี้ยงอาหารกลางวันเพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/04/2484184_0-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
27 เม.ย. 67 เวลา 10.30 น. พล.ต.ท.อัคราเดช พิมลศรี ผู้ช่วยผบ.ตร.(ปป 5)(สส 3) พร้อมด้วย พ.ต.อ.ศราวุธ สวัสดิชัย รอง ผบก.ภ.จว.ปทุมธานี / หน.สง.ฯ และคณะ ได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม สภ.เกาะกูด จ.ตราด โดยมี พ.ต.อ.กฤษดา มินทร์เสน ผกก. สภ.เกาะกูด พร้อมข้าราชการตำรวจ สภ.เกาะกูด ให้การต้อนรับ พร้อมได้รับฟังการบรรยายสรุป รับฟังสภาพปัญหา ข้อขัดข้อง และให้คำแนะนำในการปฏิบัติงาน ทั้งนี้ได้มอบเงินบำรุงขวัญให้แก่ข้าราชการตำรวจ สภ.เกาะกูด จากนั้นได้จัดเลี้ยงอาหารกลางวันให้แก่ข้าราชการ สภ.เกาะกูด เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ต่อไป
Facebook Comments