![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/06/แก้ปัญหาคอม.jpg)
“ผศ.ดร.เอราวัณ” เดินหน้าลงพื้นที่เพื่อจัดตั้งตัวแทนและที่ทำการพรรคชาติพัฒนากล้าในแต่ละจังหวัด
![“ผศ.ดร.เอราวัณ” เดินหน้าลงพื้นที่เพื่อจัดตั้งตัวแทนและที่ทำการพรรคชาติพัฒนากล้าในแต่ละจังหวัด](https://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2023/02/1676802347923-850x560.jpg)
![Digiqole ad](http://bangkok-today.com/wp-content/uploads/2024/01/Nishikawa_Banner728x90px.gif)
จากภาคใต้ ภาคกลาง ขึ้นภาคเหนือ “อ.บลู ผศ.ดร.เอราวัณ ทับพลี” ไม่หยุดลงพื้นที่พบพ่อแม่พี่น้องประชาชน เพื่อจัดตั้งตัวแทนและที่ทำการพรรคชาติพัฒนากล้าจังหวัดต่างๆ เพื่อเป็นผู้ประสานงานให้พ่อแม่พี่น้องประชาชน ตลอดจนสมาชิกพรรค โดยเมื่อสัปดาห์ที่แล้วอยู่ภาคใต้ จัดตั้งตัวแทน จังหวัดสตูล จังหวัดพัทลุง จังหวัดสงขลา และเดินทางมาจัดตั้งตัวแทนที่จังหวัดชัยนาท ล่าสุดมาจัดตั้งตัวแทนที่จังหวัดเชียงใหม่
Facebook Comments